◎ Metal al'ada samfurin
1. Karfe Partition/ Raba
Abokin ciniki zai iya aika zane na CAD, ko kuma za mu iya tsarawa don buƙatar abokin ciniki.
● Material: Bakin karfe 304 316L 201 430. Aluminium. Iron.
● Girma: Musamman
● Kauri: 0.5mm-3.0mm
● Yana gamawa: madubi, layin gashi, SandBlast, Lamination,
● Launi: Champagne, zinariya titanium, zinariya zinariya, baki, jan giya, kofi, katako, baki, azurfa, tsohuwar tagulla, jan karfe.
● Hanyar samar da: Laser yankan, lankwasawa, walda, tsagi, pvd shafi.
● Amfani: Daki, otal, KTV, ofis, filin zaure, gidan abinci.
2. Ƙarfe na ado rufi
Ƙwararriyar ƙwararren mai ƙira zai iya saba maka. Za mu ƙirƙira azaman buƙatun ku, samar muku da fayil ɗin CAD kafin tabbatarwa don samarwa.
● Material: bakin karfe (200series/300series/400series)
● Aikace-aikace: Otal, Villa, Apartment, Ginin ofis, Asibiti, Makaranta, Kantin Siyayya, Zauren Banquet
● Babban Tsarin Gudanarwa: Yanke, CNC Punching, Laser Yankan, Lankwasawa, Welding, Siffar.
● Chart Launi: Launi na RAL, Launi na Dulex, da sauransu.Na musamman.
● Jiyya a saman: Goge, Rufe Fim, Rufaffen Roll, Fentin Fentin.
3. Ƙarfe na kayan ado na waje
Jimlar bayani don ayyukan. Tare da fitilu masu samuwa.
● Standard: AiSi, ASTM, bs, DIN, GB, JIS, AISI, ASTM, BS, DIN, GB, JIS
● Aikace-aikace: Hotel, kantin sayar da kayayyaki, ginin bangon bango
● Sabis na Gudanarwa: Lankwasawa, Welding, Decoiling, Yanke, naushi
4. Bakin Karfe Profile
Frame/ Gyara/ Tashoshi/ Bayanan martaba ma'amala ne don haɗe-haɗe, haɗawa, da kusurwoyin ciki da waje na bakin karfen ku na bakin karfe ko fashe-fashe na baya. Wannan babban samfuri ne ga kowane aikace-aikace inda ake buƙatar samfur mai inganci, mai dorewa. Ana samun datsa a cikin 304, 316, da 430 bakin karfe, kuma #4, #8, BA, da 2B sun ƙare don dacewa da kowane bakin karfe. Bakin karfe datsa shine babban ƙarshen, zaɓi mai nauyi wanda ya dace da kowane aikace-aikacen da ake buƙata.
● Siffar: T, V, U, L, Ramin, musamman
● Sarrafa: lankwasawa, walda, naushi, Yanke, Tsagewa, Yankewa.
● Material: Bakin karfe 304 da 316, aluminum, Gavanized Karfe,
● Aikace-aikace: Ado, Gine-gine, Na'urorin Tile
● Girma: Akwai musamman
5. Bakin Karfe Furniture
Kayan daki na bakin karfe, tare da jiyya iri-iri da ƙira, suna ba da kowane salon kayan ɗaki.
● Aikace-aikace: Tebur, kujera, Shelf, Counter, Kayan Abinci na Banquet, Majalisar Ministoci.
● Salo: Na zamani, Classic, Concise, Luxury...
●Launi: Zinariya, Baƙar fata, Zinariya Rose, Zinariya Champagne, Bronze, Copper Antique
● Surface ƙare: HairLine, Satin, Brush, Mirror, Super Mirror, Embossed, Etching, 2b, BA, No.4, 8k, vibration, pvd launi mai rufi, titanium, yashi fashewa, AFP (anti-finger-print).
6. Sauran samfuran ƙarfe na musamman
Karfe Na Ado Mesh


● Saƙa na fili: wanda kuma ake kira tabby saƙa, saƙa na lilin ko saƙar taffeta, shine mafi asali nau'in saƙa. A cikin saƙa na fili, warp da saƙar suna daidaitawa don haka suna samar da tsari mai sauƙi-cross. Kowane zaren saƙar ya ketare zaren yaƙe ta hanyar wuce ɗaya, sannan ƙarƙashin na gaba, da sauransu. Zaren laka na gaba yana ƙarƙashin zaren zaren da maƙwabcinsa ya bi, akasin haka.
● Twill Saƙa: A cikin saƙar twill, kowane saƙa ko ciko zaren yana shawagi a kan yadudduka na warp a cikin ci gaban interlaces zuwa dama ko hagu, yana samar da layin diagonal daban. Wannan layin diagonal kuma ana kiransa da wale. Shawarwarin ruwa shine yanki na zaren da ke haye kan yadudduka biyu ko fiye daga kishiyar hanya.
● Plain Dutch Weave: mai kama da saƙa na fili, kawai saƙar saƙar waya da warp suna da diamita daban-daban da girman raga daban.
● Twill Dutch Weave: kama da twill saƙa, kawai weft da warp waya suna da daban-daban diamita waya da daban-daban size raga.
● Juya Saƙar Yaren mutanen Holland: bambanci daga daidaitaccen saƙar Yaren mutanen Holland ya ta'allaka ne a cikin wayoyi masu kauri da ƙarancin wayoyi.
● Girman raga na al'ada:
saƙa na fili: 0.5X0.5mesh zuwa raga 635X635;
Twill saƙa: 20x20 raga zuwa 400x400 raga;
saƙa na Dutch: 10X64mesh zuwa 80X700mesh;
Twill Dutch saƙa: 20x250mesh zuwa 400X2800mesh;
Juya saƙar Dutch: 48x10 raga zuwa 720x150 raga.
● Launi: Zinariya, Baƙar fata, Zinare Rose, Zinare na Champagne, Bronze, Copper na gargajiya
● Nau'in Bakin Karfe: 201,304,316L
Custom Metal Art Product


Za mu iya ba da cikakken zane-zane tare da girma. Sa'an nan kuma yana da sauƙi ga abokan ciniki don shigar da sassaka. Za mu iya yin wannan sassaka mai girma dabam, don haka yana da kyau a saka a cikin lambuna, wuraren shakatawa, plazas, makarantu, da dai sauransu.
● Aikace-aikace: Park, Garden, Hotel, Mall
● Maganin saman: Mirror, HairLine, SandBlast, Lamination
● Launi: Champagne, zinariya titanium, zinariya zinariya, baki, jan giya, kofi, katako, black, azurfa, tsohon tagulla, jan karfe.
● Hanyar samar da: Laser yankan, lankwasawa, waldi, tsagi, pvd shafi.
● Girma: Ƙira
◎ Bakin Karfe Launi
Muna da babban kuma ƙwararrun masana'antar mirgina bakin karfe mai sanyi, layin yanke mai haske mai haske, ƙwararre wajen samarwa da ƙirƙirar kayan mirgina bakin karfe, wanda kowane wata yeild kusan tan 1000. Ana amfani da samfuran mu a cikin zane mai zurfi da sauran amfani na musamman. Mun ƙware a cikin samar da sanyi birgima tsaga nada tare da kauri tsakanin 0.15-3.0 mm, nisa 20mm ~ 1240mm, ba tare da wani tsawon iyaka. Bayan haka, ana iya yin girman da aka keɓance daidai da buƙatun ku.
Mun dage kan alƙawarin 'high quality, m farashin da kuma mai kyau bayan-tallace-tallace da sabis', wanda aka gane da yawa abokan ciniki. Mun gina dogon lokaci kuma barga bakin karfe ƙirƙira da rarraba dangantaka a cikin gida da kuma ketare kasuwa.
● Daraja: 300 Series, 200 jerin 300 jerin 400
● Aikace-aikace: Ado, bango panel, lif, talla kalmomi, ciki da kuma gine zane, Kitchenware, Tankuna, Abinci Processing, cutlery, yi, iyali hardware, tiyata kayan aiki, manyan kayan, masana'antu kayan aiki da kuma matsayin mota da kuma Aerospace tsarin gami.
● Gefen: Tsage-tsage ko gefen niƙa
● Materials Mill: Baosteel, Posco, Krupp, Lisco, Jisco, JiuGang, Tisco
● Buƙata ta musamman: Za a iya keɓancewa
● An Kammala Sama:
● BA: Maganin zafi mai haske bayan mirgina sanyi. Yi amfani da kayan aikin Ktchen, Kayan dafa abinci, manufar gine-gine.
● 2B: Ƙarshe ta hanyar magani mai zafi, pickling bayan sanyi mai sanyi, biye da layin wucewar fata zuwa mafi haske da santsi. Yi amfani da kayan aikin likita na gaba ɗaya, Tableware.
● NO.1: An gama da zafi-mirgina, annealing da pickling, halin da farin pickled surface. Amfani a cikin kayan aikin masana'antar sinadarai, tankunan masana'antu.
● 8K( madubi): Filaye mai kama da madubi ta hanyar gogewa tare da mafi kyawun abrasives sama da raga 800. Yi amfani da Refletor, Mirror, Ciki- Ado na waje don gini.
● Layin Gashi: An gama shi ta hanyar ci gaba da goge baki. Amfani a masana'antar gine-gine, Escalators, Kayan dafa abinci, Motoci.
● Launi: Champagne, zinariya titanium, zinariya zinariya, baki, jan giya, kofi, katako, black, azurfa, tsohon tagulla, jan karfe.
1. Bakin Karfe Madobi Sheet:
2. Bakin Karfe HairLine Sheet:
3. Bakin Karfe Etching Sheet:
4. Bakin Karfe Elevator Sheet:
5.Bakin Karfe Embossed/ Guduma/ Tambari/ Buga Sheet
6.Bakin Karfe PVD shafi
7. Bakin Karfe Colour Coils
◎ Bakin Karfe Material Jumla
1. Bakin Karfe nada/ sheet/ Plate/Trip
Muna da layin samar da bakin karfe, na iya samar da kayan ton 3000 a wata.
● Standard: AiSi, ASTM, DIN, EN, GB, JIS
● Abu: 200 Series/300 Series/400series
● Dabarar: Zazzage mai zafi / sanyi mai birgima
● Bayanin Girman:
● Nisa: 1000mm, 1219mm, 1500mm, 1800mm, 2000mm ko kamar yadda kuka bukata.
● Kauri: 0.2mm-150mm;
● Tsawon: 2000mm, 2438mm, 2500mm, 3000mm, 6000mm ko musamman
● Kayan asali: Hong Wang / TSINGSHAN / TISCO / BAOSTEEL / POSCO / JISCO / LISCO, da dai sauransu.
● Aikace-aikacen: kayan ado na gine-gine, ƙofofin alatu, kayan ado na lif, harsashi na ƙarfe na ƙarfe, ginin jirgin ruwa, da aka yi wa ado a cikin jirgin, da kuma ayyukan waje, tallan talla, rufi da ɗakunan katako, sassan hanya, allon, aikin rami, hotels, baƙo. gidaje, nishaɗi, wuri, kayan dafa abinci, masana'anta haske da sauran su..
● Ƙarshen saman: 2B/BA/HL/NO.4/8K/Embossed/Gold/Rose Gold/Black
● Teburin Haɗawa:
Grade | C | Si | Mn | P | S | Ni | Cr | Mo |
201 | ≤0 | ≤0 | 5-5. 7 | ≤0.06 | ≤ 0.03 | 3.5 -5.5 | 16 - 0 | - |
202 | ≤0 | ≤l.0 | 7.5-10.0 | ≤0.06 | ≤ 0.03 | 4.0-6.0 | 17.0-19.0 | - |
301 | ≤0 | ≤l.0 | ≤2.0 | ≤0.045 | ≤ 0.03 | 6.0-8.0 | 16.0-18.0 | - |
302 | ≤0 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.035 | ≤ 0.03 | 8.0-10.0 | 17.0-19.0 | - |
304 | ≤0 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.045 | ≤ 0.03 | 8.0-10.5 | 18.0-20.0 | - |
304L | ≤0.03 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.035 | ≤ 0.03 | 9.0-13.0 | 18.0-20.0 | - |
309S | ≤0.08 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.045 | ≤ 0.03 | 12.0-15.0 | 22.0-24.0 | - |
310S | ≤0.08 | ≤1.5 | ≤2.0 | ≤0.035 | ≤ 0.03 | 19.0-22.0 | 24.0-26.0 | |
316 | ≤0.08 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.045 | ≤ 0.03 | 10.0-14.0 | 16.0-18.0 | 2.0- |
3 | ||||||||
316L | ≤0 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.045 | ≤ 0.03 | 12.0 - 15.0 | 16 -0 1 | 2.0 - |
3 | ||||||||
321 | ≤ 0 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.035 | ≤ 0.03 | 9.0 - 13 | 17.0-1-9.0 | - |
630 | ≤ 0 | ≤1.0 | ≤1.0 | ≤0.035 | ≤ 0.03 | 3.0-5.0 | 15.5-17.5 | - |
631 | ≤0.09 | ≤1.0 | ≤1.0 | ≤0.030 | ≤0.035 | 6.50-7.75 | 16.0-18.0 | - |
904L | ≤ 2 | ≤0.045 | ≤1.0 | ≤0.035 | - | 23.0 · 28.0 | 19.0-23.0 | 4.0-5.0 |
2205 | ≤0.03 | ≤1.0 | ≤2.0 | ≤0.030 | ≤0.02 | 4.5-6.5 | 22.0-23.0 | 3.0-3.5 |
2507 | ≤0.03 | ≤0.8 | ≤1.2 | ≤0.035 | ≤0.02 | 6.0-8.0 | 24.0-26.0 | 3.0-5.0 |
2520 | ≤0.08 | ≤1.5 | ≤2.0 | ≤0.045 | ≤ 0.03 | 0.19-0. 22 | 0-24 . 0 | - |
410 | ≤0.15 | ≤1.0 | ≤1.0 | ≤0.035 | ≤ 0.03 | - | 11.5-13.5 | - |
430 | ≤0.1 2 | ≤0.75 | ≤1.0 | ≤ 0.040 | ≤ 0.03 | ≤0.60 | 16.0 -18.0 | - |
2. Bakin Karfe Welded Tube & Bar
● Daraja: 316L 304 201
● Kauri: 0.12-6.0mm
● Siffa: Square, rectangle, round, slot
● Tsawon: 10cm ~ 6 mita ko kowane al'ada da aka yi
● Yaren mutanen da ke saman: Ƙarshen Mill, Yaren mutanen Poland, 320Grit, 400Grit, 600Grit, Yaren mutanen Poland, Layin Gashi da Chrome Plated.
● Aikace-aikace: Kayan gini, bututu na ado, Kayan aikin Jirgin ruwa, Wajan wanka, Bar Bar, Kayayyakin Tsaro, Ƙarfafawa, Kayan dafa abinci da Shelf ɗin wanka, Handrail, Ladder.
PVD launi samuwa Champagne, fure zinariya, fure ja, kofi zinariya, black zinariya, launin ruwan kasa, baki, jan jan karfe, tsoho jan karfe, tagulla, titanium, launin toka, Violet, tagulla, sapphire, Jade kore, da dai sauransu
● Shiryawa: Kowanne don jakar Poly, Carton, Bundle, Akwatin Karfe, Akwatin katako, Kayan katako ko buƙatar abokin ciniki.
● Girman:
Bakin Karfe Round Bututu
Bakin Karfe square Pipe
Bakin Karfe Ramin Bututu
● Surface: goge goge, 180/240/320/400/600 grit, madubi polishing, gashin gashi akwai.
● Abu: 304 316L
● Standard: AISI, ASTM, BS, DIN, JIS, GB
● Aikace-aikace: handrail, shinge, balustrade da dai sauransu.
● Single / Biyu (90/180 °) ramin zagaye bututu
● OD: 25.4-88.9mm
● Ramin: 15*15-26*33mm
● Kauri: 1.0-2.5mm
● Single / Biyu (90/180 °) ramin murabba'in bututu
● OD: 25x25-50x100mm
● Ramin: 15*15-26*33mm
● Kauri: 1.0-2.5mm
Bakin Karfe Angle Bar
Bakin Karfe Flat Bar
Bakin Karfe Square Bar
Bakin Karfe Channel C Bar